ಭಾಮಿನಿ ಷಟ್ಪದಿ


bs

ಭಾಮಿನಿ ಷಟ್ಪದಿಯ ಪ್ರತಿಗಳು ಖಾಲಿಯಾಗಿವೆ. ಪುನರ್‌ಮುದ್ರಣ ಮಾಡುವ ಬದಲು ಹೀಗೆ ಪಿಡಿಎಫ್ ಪ್ರತಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಿದರೆ ಆಸಕ್ತರೆಲ್ಲರೂ ಓದಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇಷ್ಟವಾಗಲಿಲ್ಲವೆಂದರೆ ದುಡ್ಡು ದಂಡವಾಯ್ತೆಂದು ಗೊಣಗಿಕೊಳ್ಳುವ ಗೋಜಿಲ್ಲ…  bhamini ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದರೆ ಪಿಡಿಎಫ್ ಪುಟಗಳು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುವವು….    bhamini

3 thoughts on “ಭಾಮಿನಿ ಷಟ್ಪದಿ

Add yours

  1. ಸುಮ್ಸುಮ್ನೆ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಲಾರೆ . ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಬ್ಲಾಗ್‌ನ ” ನೀನು ಎಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆ ಬರಹಗಾತಿ” ಅನ್ನೋದು ಗೊತ್ತಾಗೋದಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚೇನೇ ಓದ್ತಾ ಇದ್ದೇ… ಭಾಮಿನಿಯನ್ನ ಓದಿದ ಮೇಲೆ, ಪೂರ್ತಿ ಆರಾಧಕನಾಗಿಬಿಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ..:) ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕಥೆಯು, ” ನನ್ನದೇ ” ಅಂತ ಭಾವಿಸಿ ಓದುವಷ್ಟು ಆಪ್ತ.. 🙂 ತುಂಬು ಹೃದುಯಾದ ಅಭಿನಂಧನೆಗಳು ನಿಮ್ಮೊಳಗಿನ ಕವಿಯತ್ರಿಗೆ ..:)

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  ಬದಲಿಸಿ )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  ಬದಲಿಸಿ )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  ಬದಲಿಸಿ )

Connecting to %s

Create a free website or blog at WordPress.com.

Up ↑

%d bloggers like this: