ಭಾಮಿನಿ ಷಟ್ಪದಿ


bs

ಭಾಮಿನಿ ಷಟ್ಪದಿಯ ಪ್ರತಿಗಳು ಖಾಲಿಯಾಗಿವೆ. ಪುನರ್‌ಮುದ್ರಣ ಮಾಡುವ ಬದಲು ಹೀಗೆ ಪಿಡಿಎಫ್ ಪ್ರತಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಿದರೆ ಆಸಕ್ತರೆಲ್ಲರೂ ಓದಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇಷ್ಟವಾಗಲಿಲ್ಲವೆಂದರೆ ದುಡ್ಡು ದಂಡವಾಯ್ತೆಂದು ಗೊಣಗಿಕೊಳ್ಳುವ ಗೋಜಿಲ್ಲ…  bhamini ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದರೆ ಪಿಡಿಎಫ್ ಪುಟಗಳು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುವವು….    bhamini

Advertisements

3 thoughts on “ಭಾಮಿನಿ ಷಟ್ಪದಿ

  1. ಸುಮ್ಸುಮ್ನೆ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಲಾರೆ . ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಬ್ಲಾಗ್‌ನ ” ನೀನು ಎಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆ ಬರಹಗಾತಿ” ಅನ್ನೋದು ಗೊತ್ತಾಗೋದಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚೇನೇ ಓದ್ತಾ ಇದ್ದೇ… ಭಾಮಿನಿಯನ್ನ ಓದಿದ ಮೇಲೆ, ಪೂರ್ತಿ ಆರಾಧಕನಾಗಿಬಿಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ..:) ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕಥೆಯು, ” ನನ್ನದೇ ” ಅಂತ ಭಾವಿಸಿ ಓದುವಷ್ಟು ಆಪ್ತ.. 🙂 ತುಂಬು ಹೃದುಯಾದ ಅಭಿನಂಧನೆಗಳು ನಿಮ್ಮೊಳಗಿನ ಕವಿಯತ್ರಿಗೆ ..:)

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s